บ้านของคนรักอสรพิษ .ริทกันโตโน่ไอซ์'

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Webmaster
Webmaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Fri Apr 30, 2010 12:46 pm

ว๊าวๆๆ สวัสดีค่ะครอบครัวบ้านอสรพิษ !
วันนี้เฟิร์นมีกิจกรรมมาให้เพื่อนช่วยกันคิด ช่วยกันออกความคิดเห็นกันคนละนิดละหน่อย

โดยกิจกรรมนี้เป็นกิจกรรมแรกของบ้านเรา (ประมือหน่อยๆๆ เย้ๆ!)
กิจกรรมนี้มีชื่อว่า . แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา!~
กิจกรรมนี้ไม่มีกติกา ไม่มีข้อตัดสิน แล้วก็ ไม่มีรางวัล (แง่กก !)
ที่ไม่มีอะไรเลยเนี่ยก็เพราะว่าเฟิร์นอยากให้ทุกๆคนมีส่วนร่วมเท่าๆกันไงคะ

รายละเอียดของกิจกรรมนี้ก็คือว่า ......
เพื่อนๆอยากให้บ้านของเรามีโลโก้ มีป้ายยังไง ลองเสนอมากันดูสิ
ใครที่มีฝีมือทางโฟโต้ชอป ทำโลโก้เก่งๆ ก็ลองทำแล้วเอามาโพสในกระทู้นี้นะจ๊ะ
หรือใครวาดรูปเก่ง ก็วาดรูปลงกระดาษ แสกนเข้าเครื่องแล้วเอามาโพสไว้นะจ๊ะ
หรือว่าใครมีความคิดดีๆ แต่วาดรูปไม่เก่ง โฟโต้ชอปก็ยากอีกล่ะก็ เสนอมาเป็นคำพูดเลยก็ได้จ้ะ
ทางแอดมินพร้อมรับฟังเสมอ !!!
แต่อย่าลืมนะ โพสตอบในกระทู้นี้เท่านั้นนะจ๊ะ

อ้อๆ มีข้อยกเว้นอย่างหนึ่ง คือ ชื่อบ้านของเราที่ทุกคนนำมาเสนอนั้น จะต้องมีคำว่า บ้านอสรพิษ. และ asorrapitz-house.foruml.biz

เสนอความคิด ลงความคิดเห็นกันได้เรื่อยๆตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 5 พ.ค. 2553

รอช้าอยู่ใย มีความคิดดีๆอยู่ใช่ไหมล่ะ ? โชว์เลยยย !!!!!!!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://asorrapitz-house.foruml.biz
RiiZTAM
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Fri Apr 30, 2010 2:55 pm

Logoค่ะ ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะ^^
ลองทำเอามาใหู้ดูจ้ะ ;D

ไม่สวยไม่ดีตรงไหน ช่วยติด้วยนะค้ะ
จะได้นำไปปปรับปรุงเพื่อ บ้านอสรพิษ!
ดูข้อมูลส่วนตัว http://tamtie.hi5.com
english
Administrator
Administrator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Sat May 01, 2010 5:21 pm

โอ้ย ไม่อยากจะแข่ง กลัวได้ที่หนึ่ง
affraid

(แล้วตูก็โดนสหบาทา)
ดูข้อมูลส่วนตัว
KiwzZ
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Thu May 06, 2010 1:36 pm

ขอคิดก่อนนะ
gibzish
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Thu May 06, 2010 8:41 pm

ความเห็นส่วนตัว อย่าว่าเค้าน๊ะ > <"

เค้าว่าบอร์ดมันเรียบๆไปอ่ะ ไม่สมกับ อสรพิษ เลย ๕๕+ เกี่ยวกันไม๊

พีเอส.ถามแอดมินหน่อยนะจ้า ว่าทั้ง 4 คนเค้าจะมาออนบอร์ดรึเปล่า ?
mooploy
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอโทษนะคะที่ส่งช้าแต่ช่วยพิจารณาหน่อยเถอะค่ะ   Wed May 12, 2010 4:10 am

ลองทำดุไม่รู้ว่าจะถูกใจกันรึป่าวแต่อาจจะดูตลกหน่อยนะคะ
mooploy
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Wed May 12, 2010 4:15 am

</A>

ช่วยคอมเม้นต์กันด้วยนะคะ
gibzish
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Wed May 12, 2010 8:48 pm

แิดมิน หน้าจะมีที่ให้คุยกันแบบบอร์ดอื่นๆบ้างน๊ะ จะได้รู้จักกันเยอะๆ ^^
gibzish
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Wed May 12, 2010 11:30 pm

ลองทำดู มันแปลกๆ ยังไงไม่รู้ ฮ่าๆ ^^

พีเอส.ต้องขอโทษด้วยที่รูปไอซ์น้อย > <
gibzish
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Wed May 12, 2010 11:41 pm

อันนี้ก็ทำเล่นอีกอัน ติชมกันได้น๊ะจ๊ะ

อันนี้มันเบสิกมากๆอ่ะ

แหะๆ
kornbelz
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Thu May 20, 2010 8:06 pm

ลองทำดูนะ ช่วยติชมกันหน่อยนะคะ (:
owiip
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Mon Jun 07, 2010 6:23 pm

ทำโลโก้ไม่เป็นอ่ะค่ะ
ถ้าทำเป็นจะเอามาร่วมโพสด้วยนะค่ะ
อยากมีส่ววนร่วมอ่ะค่ะ
อิอิ
LLEZ
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Sat Jun 12, 2010 6:06 pm

เราชอบทำเคยทำบ่อยๆยุวอ่าน๊ เดววานพรุ่งนี้เราเอามาลงเปนกระทู้ใหม่เลย
เพราะเราจะรวมเอาทุกรูปแบบของ ป้าย หลายๆแบบน๊จี

ปล. อาจจะเปนอาทิตหน้าคอยติดตามดุน๊จ๊ว่าจะเอาแบบไหนชอบแบบไหนก็เลือกใช้เลย
pazzo
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~   Sat Nov 20, 2010 6:48 pm

หน้าเว็บยังไม่ค่อยสวย แนะนำให้จด.comเลย Smile
เดี๋ยวคนก็เยอะเอง

กิจกรรม. แบบไหนดีนะ ป้ายชื่อบ้านเรา !~
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1