บ้านของคนรักอสรพิษ .ริทกันโตโน่ไอซ์'

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

รายงานแห้ง งานเทศกาลผลไม้ที่ รีสอร์ทสะเด็ดยาด จ.จันทบุรี

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
iGet_aSoRraPitz
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานแห้ง งานเทศกาลผลไม้ที่ รีสอร์ทสะเด็ดยาด จ.จันทบุรี   Sun Jun 06, 2010 6:38 pm

สวัสดีค่ะ มาจากค่ายมวยนะคะ

หลายๆคนคงทราบข่าวแล้ว จากเวปเด็กดี หรือกระทู้ในพันทิพ

มีพี่ที่เรารู้จักได้ไปจันทบุรีรายงานมาว่า
ที่จันคนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ
ตอนลงจากรถโตโน่โดนข่วนหน้าด้วย
ตอนที่อายคุย พี่โตโน่ และเดอะดาว ไม่สามารถ เดินไปขึ้นคอน ได้เลยค่ะ

ตอนนี้เดอะสตร์กลับหมดแล้ว ร้องแค่สี่เพลง ไม่มีร่วมงานกิจกรรม
งานล่มอีก เช่นเคย

ตอนนี้ที่จัน ฝนตกด้วยค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

เพิ่มเติม จากเด็กดีนะคะ ขอบคุณ คุณหนูจริงใจ LoVeLy83 ด้วยที่นำมาลงในค่าย

อันนี้ข่าวจากเว็บเด็กดี เป็นรายงานสดที่แต๊บมาจากพันทิพอีกที
http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1813623

รายง่านสดจากน้องแป้ง วันนี้ฟค บ้านหนุ่มๆไปเยอะมากกกกกกกกกกกก

------------------------------------------------------------------------------------

ตอนนี้น้องๆ ทั้ง 5 คนไปถึงเรียบร้อยแล้วจ้า

น้องๆ เดินลงมาจากรถตู้ มีเกรซลงมาคนแรก ตามด้วยโตโน่ เซน กัน และริทจ้า

ระหว่างทางตอนน้องๆ จะเดินไปที่ห้องรับรอง ก็เกิดเหตุการณ์เดิมๆ อีกแล้ว

มีกลุ่ม ฟค บ้าคลั่งบางกลุ่มกระชากน้องริทตัวปลิวเลย คว้าเอว คว้าตัว

แล้วก็มีกรี๊ดร้อง ชักดิ้นชักงอ 55 นึกภาพเอาเองเน้อ ทัพหน้ารายงานมาเช่นนี้

ตอนนี้น้องๆ กำลังทานข้าวอยู่ด้านบน ส่วนบรรดา ฟค ก็รออยู่ด้านล่างจ้า

คาดว่าอีกประมาณครึ่ง ชั่วโมงคงจะมีความคืบหน้านะคะ

-------------------------------------------------------------------------------------

วันนี้ฟค ที่เป็นเด็กนร.มัธยมเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

และมีประกาศ จากทีมงานมาเป็นระยะ เพื่อจัดระเบียบมั้งค่ะ
----------------------------------------------------------------------------------------

ฝนโทรมาบอกว่าตอนนี้ ทีมงานยังไม่ปล่อยน้องๆออกมาเลยค่า

ร้อนมาก ฝนก้อกะลังจะตก ที่สำคัญ ฟค เยอะมากกกกกกกกกกกกกก

ฝนบอกทีมงานประกาศออกมา แบบ รินโพสหน้าทู้ไม่ได้ค่ะน้าไอ บอกได้คำเดียวว่า ว่าได้แสบมากๆ

-----------------------------------------------------------------------

ตอนนี้น้องออกมาละ โน่ใส่เสื้อยีนส์ เกรซ เสื้อสีดำ ยืนคนละมุมของเวที

น้องๆเริ่มร้องเพลงแล้ว แต่แป้งมองไม่เห็นน้องๆเลย เพราะฟค ลุกขึ้นบังน้องๆหมดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

-----------------------------------------------------------------------

น้องๆกลับแล้วนะค่ะ น้องไม่ได้ไปชมสวนเพราะฟค รุม มาก ทีมงานเลยให้

น้องๆเดินทางกลับแล้วค่า

ตอนนี้น้องๆ โดนให้กลับหมดแล้วนะคะ ไม่ได้เดินสวนผลไม้หรืออะไรทั้งสิ้น ร้องกันแค่คนละเพลง เพลงประจำตัวของแต่ละคน และยกร้องกันแค่สี่คนด้วย น้องเกรซไม่ได้ร้อง

เพราะแฟนคลับไม่ฟัง และควบคุมไม่อยู่ เค้าเลยยกเลิกโปรแกรมที่เหลือหมดเลยจ้า

เฮ้อออออออออออ

---------------------------------------------------------------------

เห็นป้าหน่อยบอกว่า ฟค บางกลุ่มพูดไม่รู้เรื่อง ทีมงานบอกอะไรก็ไม่ฟังเลย เค้าบอกว่าอย่ายืน ก็จะยืน พูดไรไม่ฟังเลย

ต้องไปดูข้อมูลบ้านอื่นด้วยนะคะ ก็คงเจอมาเหมือนกัน

-------------------------------------------------------------------

น้องๆเดอะดาว โดนรุมทึ้งตั้งแต่ลงจากรถบางคนล้ม บางคนโดนกระชาก
น้องเราไม่ล้ม กันหน้าคะมำ เฮียล้ม เกรซล้ม

------------------------------------------------------------------

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

อันนี้ก็ข่าวจากเว็บเด็กD ค่ะ เอามาฝากกัน
.....................................................
http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1813602
ซีเรียส !!!! ถ้า FC ยังทำงานล่ม ทีมงานจะงดงานน้องๆ "บางคน" นะคะ !!!!
งานที่จันทบุรีล่มอีกแล้ว !

*** พี่มาบอกน้องๆที่เยอะเกิน ถ้าใครมีความพอดี ช่วยเตือนเพื่อนๆ ด้วยนะคะ ***

ทางทีมงานบอกมาว่า ถ้ายังเป็นแบบนี้ รักแบบเอาเข้าตัวเอง
อยากดึงอยากทึ้ง อยากปันเวที อยากบุกห้อง อยากจับมือ

ต่อไปน้องก็ไม่ต้องรับงานแล้ว ไปไหนก็ทำงานพัง !!!!

FC ทุกคนอย่าทำร้ายน้องๆเลยนะคะ

งานที่จันทบุรี น้องกันหน้าคะมำ โตโน่ล้ม เกรซล้ม
มีน้องๆจะปีนเวที

งาน super sport มีกระชากน้องๆ ทำตู้แตก บุกห้องแต่งตัว

พอใจหรือยังคะ !!!!

p/s. น้องๆที่เยอะเกิน จะ รัก หรือ จะ ทำลายคะ !!!!
..............................................................................

เครดิตจากหมูโตโน่นะ!
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.tono-family.com

รายงานแห้ง งานเทศกาลผลไม้ที่ รีสอร์ทสะเด็ดยาด จ.จันทบุรี
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» อะไรเอ่ย
» หมาน้ำ
» ผู้หญิงเก่ง
» ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
» เรื่องจริงภาคพิสดาร