บ้านของคนรักอสรพิษ .ริทกันโตโน่ไอซ์'

บ้านCalendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

เรื่องบ้านเงียบ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
owiip
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรื่องบ้านเงียบ   Mon Jun 07, 2010 6:09 pm

แอดมินค่ะ ทำไมบ้านของเราเงียบจังเลยค่ะ
จะพยายามช่วยโปรโมตบ้านเรานะค่ะ
จะได้ครึกครื้นค่ะ และจะตั้งกระทู้บ่อย ๆ ค่ะ
อยากให้แอดมินจัดกิจกรรมประจำบอร์ดด้วยอ่ะค่ะ
ทุกคนในบ้านจะได้เล่นด้วยกัน ^O^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Admin
Webmaster
Webmaster

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องบ้านเงียบ   Mon Jun 07, 2010 6:48 pm

นั่นน่ะสิคะ บ้านเราเงียบมากเลย T^T อาจจะเป็นเพราะพี่ๆน้องๆหลาๆคนเปิดเทอมกันแล้วว
(แอดมินเองก็เปิดเทอมแล้ว ไม่มีเวลาเลยค่ะ T^T~)

ฮ่า ๆๆๆ
กิจกรรมหรอคะ !

ได้เลย ๆ เดี๋ยวแอดมินจะหากิจกรรมสนุกๆมาทำให้บ้านของเราสนุกสนานและอบอุ่นกว่านี้นะคะ
ดูข้อมูลส่วนตัว http://asorrapitz-house.foruml.biz
owiip
Newbie
Newbie

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่องบ้านเงียบ   Mon Jun 07, 2010 7:08 pm

ขอบคุณค่ะ พี่แอดมิน
ช่วงนี้พยายามเข้าบอร์ดให้ได้ทุกวัน
อยากให้บ้านครึกครื้นมาก ๆ เลยค่ะ ^O^
อิอิ
ดูข้อมูลส่วนตัว

เรื่องบ้านเงียบ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1